Package 06: Machinery equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 06: Machinery equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
122.000.000 VND
Publication date
17:26 05/03/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
57/QĐ-VTS.II
Approval Entity
Aquaculture Research Institute II
Approval date
28/02/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0303755095 0303755095

NAM Y TECHNICAL SCIENTIFIC CHEMICAL & INSTRUMENT TRADING SERVICE COMPANY LIMITED

122.000.000 VND 3 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy thổi khí ZLE- 65WA
ZLE- 65WA
3 Chiếc - Công suất 3KW; Lưu lượng 3.03m3/min; Áp suất 0~3000mmAq; Đầu ra: Ø76; Aerotube: 70~100 mét; Cung cấp kèm theo động cơ (motor) để kéo máy thổi khí. Trung Quốc 15,000,000
2 Máy bơm nước chìm 2 HP MARO
QDX40- 9-1.5
2 Chiếc Lưu lượng tối đa: 900 lít/phút (54 m3/h); Điện áp: AC 220V/ 50Hz, 1 pha; Cột Áp: 13.5m; Công suất: 2 HP; Cỡ nòng: 90 mm Trung Quốc 5,000,000
3 Cân kỹ thuật điện tử 3 số lẻ
Model: HCCB3003
1 Chiếc Khả năng cân tối đa: 300g; Độ phân giải: 0.001g; Kích thước đĩa cân: F90mm; Có lồng kính chắn gió bằng thủy tinh, hình hộp chữ nhật, cửa mở hai bên hông và phía trên; Màn hình hiện số LED; Bảo vệ quá tải. Chuẩn ngoại bằng quả cân bên ngoài; Nguồn điện: adapter AC220V/50Hz; Cung cấp bao gồm: cân chính với lồng kính, Adapter nguồn, và sách hướng dẫn sử dụng, 01 quả cân bằng thép không rỉ 200g để chuẩn cân. Trung Quốc 7,000,000
4 Cân điện tử 10 kg - Bidica
GTC10kg/ 0.5g
1 Chiếc Khả năng cân tối đa: 10kg; Sai số d=0.5g; Màn hình hiển thị LED đèn nền xanh; Kích thước đĩa cân: 26 x 22 cm; Nguồn cấp: AC adapter 220V (kèm theo cân). Trung Quốc 3,000,000
5 Máy bơm nước Honda
Honda WB30 XT3 (5.5HP)
1 Chiếc Máy bơm có kích thước nhỏ gọn, nhẹ, cơ động; Kiểu máy: 4 thì, 1 xi lanh, làm mát bằng quạt gió; Dung tích xi lanh: 163 cc; Công suất cực đại: 5.5 mã lực / 3600 v/p’; Kiểu khởi động: Bằng tay; Dung tích nhiên liệu 3,1 lít; Trọng lượng khô: 27 Kg cả khung; Thái Lan 12,000,000
6 Máy đo độ dẫn/độ mặn cầm tay- Total Meter
EZ- 9909SP
1 Chiếc Dạng hiển thị: Điện tử; Dải đo: pH: Phạm vi đo: 0,00-14,00pH; Độ phân giải: 0,01pH; Độ chính xác: ± 0,01pH. TDS: Phạm vi đo: 0-10000ppm, 10.1-200.0ppt; Độ phân giải: 1ppm, 0,1ppt; Độ chính xác: ± 2% F.S; EC: Phạm vi đo: 0-10000uS / cm, 20.1-400mS / cm; Độ phân giải: 1uS / cm, 0,1mS / cm; Độ chính xác: ± 2% F.S. Độ mặn: Phạm vi đo: 0,01-25,00%; Độ phân giải: 0,01%; Độ chính xác: ± 0,1%; Phạm vi đo Nhiệt độ: 0,1- 60,0 ℃ Trung Quốc 14,000,000
7 Máy đo Oxy hòa tan cầm tay- YAGO
JPB- 70A
1 Chiếc Loại: Máy đo Oxy Hòa tan (DO) di động cầm tay. Phạm vi đo: 0.0 đến 20.0 mg/L; Độ chính xác: ±0.3mg/L; Độ phân giải: 0.1; Dòng dư: không quá 0.15mg/L; Thời gian phản hồi: không quá 30 giây (phản hồi 90% ở 20 ° C); Phạm vi bù nhiệt độ tự động: (0 ~ 40) ° C; Phạm vi đo:Thang đo oxy hòa tan: (0.0 ~ 20.0)mg/L; Nhiệt độ: (0 ~ 40) ° C. Lỗi cơ bản: 1. Oxy hòa tan: ± 0.3mg/L; 2. Nhiệt độ: ± 1 ° C; Màn hình hiển thị số tinh thể lỏng, LCD; Tự động bù nhiệt độ, thời gian đáp ứng nhanh; Di động, dễ dàng mang theo Với điện cực oxy hòa tan trong nhà máy của chúng tôi (loại màng phân cực); Nguồn điện: pin nút 1.5V (4); Kích thước (mm): Φ40*185 (không có điện cực); Kích thước: 185(mm); Trọng lượng: 88 gam. Mô tả Bàn phím: - Chức năng chính: + Công tắc: bật và tắt nguồn; + Phím hiệu chuẩn Cal (Nhấn và giữ 5 giây để vào giao diện hiệu chuẩn); + Phím giữ/giữ, Phím chuyển đổi nhiệt độ Fahrenheit/Celsius. - Máy phân tích oxy hòa tan thông minh loại bút (sau đây gọi tắt là thiết bị) được thiết kế chủ yếu để tạo điều kiện cho người dùng vận hành tại chỗ. - Thiết bị có thể được chia thành hai phần: cảm biến và Đơn vị điện tử. Cảm biến sử dụng một điện cực oxy hòa tan loại phim phân cực. - Bộ phận điện tử bao gồm các mạch tích hợp cao. - Thiết bị sử dụng màn hình tinh thể lỏng LCD ma trận điểm để hiển thị các giá trị và nhiệt độ oxy hòa tan. - Nguồn điện: pin nút 1.5V (x4 pin đã gắn sẵn trong máy). Cung cấp trọn bộ bao gồm: + 01 bút đo DO chính với tính năng như trên. + 01 điện cực DO có dây cáp. + 01 gói thuốc thử Reagent A. + 01 tài liệu hướng dẫn sử dụng. - 01 hộp nhựa chứa tất cả. Trung Quốc 15,530,000
8 Máy đo Chlorine (Free+Total) cầm tay- Hanna
Model: HI9770 1C
1 Chiếc Máy đo quang HI97701C là sự kết hợp giữa độ chính xác và thiết kế cầm tay dễ sử dụng dùng để xác định nồng độ Clo dư từ 0.00 đến 5.00 mg/L (ppm). HI97701 cung cấp nhiều tính năng tiên tiến bao gồm các chức năng CALCheck™ độc quyền của Hanna dùng để kiểm tra hoạt động và hiệu chuẩn máy đo. Thông số kỹ thuật: • Thang đo: 0.00 to 5.00 mg/L (ppm) Cl2; • Độ phân giải: 0.01mg/L (ppm); • Độ chính xác: ±0.03mg/L ±3% giá trị@25°C. Nguồn đèn: đèn Diot • Nguồn sáng: tế bào quang điện silicon@525 nm; • Loại cuvet: Tròn, đường kính 24.6 mm; • Tự động tắt: sau 15phút không hoạt động; • Ghi dữ liệu: tự động với 50 phép đo; • Môi trường hoạt động: 0 to 50°C (32 to 122°F); RH max 100% không ngưng tụ; • Pin: 3 x 1.5V; • Kích thước: 142.5 x102.5 x 50.5 mm; • Khối lượng: 380g. Cung cấp gồm: • Máy đo HI97701; • 2 cuvet có nắp; • Dung dịch CALCheck để hiệu chuẩn máy; • 3 pin 1.5V; • Khăn lau cuvet; • Kéo; • Chứng chỉ chất lượngtừ nhà máy; • Hướng dẫn sử dụng; • Vali đựng máy. THUỐC THỬ CHỌN THÊM KÈM THEO: • + 01 bộ thuốc thử clo dư dùng cho máy đo, 100 lần đo HI93701-01 Rumani 15,470,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second