Package 2: Generic medicine 12 months

        Watching
Tender ID
Views
21
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 2: Generic medicine 12 months
Bidding method
Online bidding
Tender value
6.539.544.800 VND
Publication date
20:07 03/07/2025
Contract Type
Fixed unit price
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
896/QĐ-BVSS
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Sam Son City General Hospital
Approval date
03/07/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Contractor's name Winning price Total lot price (VND) Number of winning items Action
1
vn0100108536
0100108536
153.150.000
153.150.000
4
See details
2
vn0104089394
0104089394
169.520.000
169.520.000
4
See details
3
vn2802424695
2802424695
135.600.000
135.600.000
1
See details
4
vn2500228415
2500228415
50.660.000
52.080.000
3
See details
5
vn0103053042
0103053042
192.030.000
192.030.000
3
See details
6
vn0303923529
0303923529
148.850.000
153.900.000
2
See details
7
vn0106231141
0106231141
378.000.000
378.000.000
1
See details
8
vn0105600283
0105600283
33.000.000
33.175.000
1
See details
9
vn1300382591
1300382591
263.000.000
263.000.000
2
See details
10
vn2800588271
2800588271
2.734.500.000
2.744.500.000
6
See details
11
vn2801577723
2801577723
123.240.000
123.240.000
2
See details
12
vn2800231948
2800231948
19.563.800
19.563.800
2
See details
13
vn2801804334
2801804334
218.643.000
226.074.000
3
See details
14
vn0100109699
0100109699
417.066.000
417.066.000
4
See details
15
vn2801694240
2801694240
84.670.000
84.700.000
2
See details
16
vn2801906015
2801906015
95.950.000
95.950.000
3
See details
17
vn2802413277
2802413277
225.000.000
238.000.000
1
See details
18
vn0317215935
0317215935
69.000.000
69.000.000
1
See details
19
vn0101370222
0101370222
297.000.000
297.000.000
1
See details
20
vn0600337774
0600337774
29.400.000
30.570.000
1
See details
Total: 20 contractors
5.837.437.800
5.876.118.800
47
List of goods
STT Lot code Medicine Code Drug name/Ingredient name Active name Concentration, concentration GDKLH or GPNK Usage Dosing form Factory Name Country of manufacture Packaging Calculation Unit Amount Price/Winning bid price/Bidding price (VND) into money Successful bidder Drug group Hạn dùng (tuổi thọ) Provisioning schedule Số quyết định trúng thầu Ngày quyết định trúng thầu Tên bệnh viện/ sở y tế Action
1
PP2500221430
Gen12.08
Dobutamin - BFS
Dobutamin
250mg/5ml
893110845924 (VD-26125-17)
Tiêm truyền
Dung dịch đậm đặc để tiêm truyền tĩnh mạch
Công ty cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 10 ống × 5ml
Ống
200
55,000
11,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
2
PP2500221427
Gen12.05
Osaphine
Morphin
10mg/1ml
893111169724 (VD-28087-17)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần dược phẩm Trung ương 1 - Pharbaco
Việt Nam
Hộp 10 ống x 1ml
Ống
10,000
7,000
70,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
3
PP2500221453
Gen12.31
Zensalbu nebules 2.5
Salbutamol
2,5mg/ 2,5ml
893115019000 (VD-21553-14)
Hít qua máy khí dung
Dung dịch dùng cho khí dung
Công ty cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 10 ống x 2,5ml
Ống
12,000
4,410
52,920,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
4
PP2500221455
Gen12.33
Glucose 5%
Glucose
5%/500ml
893110118123
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần kỹ thuật Dược Bình Định
Việt Nam
Thùng 20 chai x 500ml
Chai
12,000
7,346
88,152,000
Công ty Cổ phần Vinamed
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
5
PP2500221463
Gen12.41
Polhumin Mix-2
Insulin người trộn, hỗn hợp
300UI/3ml; (20/80)
590410177500 (QLSP-1112-18)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Hỗn dịch tiêm
Tarchomin Pharmaceutical Works "Polfa" S.A.
Ba Lan
Hộp 05 ống, ống 3ml
Ống
3,000
152,000
456,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
6
PP2500221444
Gen12.22
Biosubtyl-II
Bacillus subtilis
10^7-10^8 CFU/g
QLSP-855-15
Uống
Thuốc bột
Công ty Cổ phần Vắcxin và sinh phẩm Nha Trang
Việt Nam
Hộp 50 gói x 1 gam
Gói
40,000
2,000
80,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
7
PP2500221447
Gen12.25
Glizym-M
Gliclazid + metformin
80mg + 500mg
VN3-343-21
Uống
Viên nén
M/s Panacea Biotec Pharma Ltd.
Ấn Độ
Hộp 20 vỉ, vỉ 10 viên
Viên
100,000
3,100
310,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
5
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
8
PP2500221438
Gen12.16
Anvo-Amiodarone 200mg Tablets
Amiodaron
200mg
760110000825
Uống
Viên nén
Rivopharm SA
Thuỵ Sĩ
Chai 100 viên
Viên
5,000
6,600
33,000,000
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THÀNH AN
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
9
PP2500221456
Gen12.34
Glucose 10%
Glucose
10% 500ml
893110402324
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
CTCP Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai x 500ml
Chai
1,000
10,145
10,145,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ THANH HOÁ
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
10
PP2500221473
Gen12.51
Hadumedrol
Diphenhydramin
10mg (dạng muối)/ml
893110299000 (VD-23761-15)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch thuốc tiêm
Công ty cổ phần Dược vật tư y tế Hải Dương
Việt Nam
Hộp 10 ống x 1ml; Hộp 20 ống x 1ml; Hộp 50 ống x 1ml; Hộp 100 ống x 1ml
Ống
150,000
500
75,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
11
PP2500221474
Gen12.52
Goutcolcin
Colchicin
0,6mg
893115145024 (VD-28830-18)
Uống
Viên nang cứng
CN Cty CPDP Agimexpharm - Nhà máy SX DP Agimexpharm
Việt Nam
Hộp 3 vỉ, 6 vỉ, 10 vỉ x 10 viên
Viên
15,000
978
14,670,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HÀM RỒNG
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
12
PP2500221472
Gen12.50
Ziusa
Azithromycin
600mg
893110033500 (SĐK cũ: VD-26292-17)
Uống
Bột pha hỗn dịch uống
Công ty cổ phần Dược phẩm Trung ương I - Pharbaco
Việt Nam
Hộp 1 lọ
Lọ
1,000
69,000
69,000,000
CÔNG TY TNHH KENKO PHARMA
3
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
13
PP2500221464
Gen12.42
Metsav 500
Metformin
500mg
893110098023
Uống
Viên nén bao phim
Công ty CPDP SaVi
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
200,000
430
86,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
2
48 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
14
PP2500221454
Gen12.32
Zensalbu nebules 5.0
Salbutamol
5mg/2,5ml
893115019100 (VD-21554-14)
Hít qua máy khí dung
Dung dịch dùng cho khí dung
Công ty cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 10 ống x 2,5ml
Ống
12,000
8,400
100,800,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
15
PP2500221439
Gen12.17
BFS - Amiron
Amiodaron
150mg/3ml
893110538224 (VD-28871-18)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 10 lọ x 3ml
Lọ
200
24,000
4,800,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
16
PP2500221475
Gen12.53
Medphatobra 40
Tobramycin (dưới dạng Tobramycin sulfat)
40mg/ml
VN-22357-19 (Được tiếp tục sử dụng GPLH theo TT số: 55-2024/TT-BYT ngày 31/12/2024)
Tiêm
Dung dịch tiêm
"Cơ sở sản xuất: Panpharma GmbH Cơ sở đóng gói: Medphano Arzneimittel GmbH"
Đức
Hộp 10 ống 1 ml
Ống
6,000
49,500
297,000,000
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHƯƠNG LINH
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
17
PP2500221457
Gen12.35
Glucose 30%
Glucose
30% 500ml
VD-23167-15; QĐ số 201/QĐ-QLD gia hạn đến 20/04/2027
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
CTCP Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai x 500ml
Chai
600
15,698
9,418,800
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ THANH HOÁ
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
18
PP2500221479
Gen12.58
Ciprofloxacin 200mg/ 100ml
Ciprofloxacin
200mg/ 100ml
VD-34943-21
Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
Công ty CPDP Minh Dân
Việt Nam
Hộp carton chứa 01 lọ x 100ml
Lọ
3,000
9,800
29,400,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
19
PP2500221461
Gen12.39
Tanganil 500mg
Acetylleucine
500mg
VN-22534-20 (Có QĐ gia hạn số 64/QĐ-QLD ngày 23/01/2025)
Uống
Viên nén
Pierre Fabre Medicament Production
Pháp
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
10,000
4,612
46,120,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
20
PP2500221480
Gen12.59
Diclofenac
Diclofenac natri
75mg/3ml
893110081424 (VD-29946-18)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch thuốc tiêm
Công ty cổ phần Dược vật tư y tế Hải Dương
Việt Nam
Hộp 10 ống; hộp 30 ống; hộp 100 ống.
Ống
1,000
750
750,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
21
PP2500221469
Gen12.47
NovoMix 30 FlexPen
Insulin aspart biphasic (rDNA) 1ml hỗn dịch chứa 100U của insulin aspart hòa tan/insulin aspart kết tinh với protamine theo tỷ lệ 30/70 (tương đương 3,5 mg)
100U/1ml (30/70 (tương đương 3,5 mg))
QLSP-1034-17 (Có QĐ gia hạn số 803/QĐ-QLD ngày 07/12/2024)
Tiêm
Hỗn dịch tiêm
Novo Nordisk Production SAS
Pháp
Hộp 5 bút tiêm bơm sẵn x 3ml (15 kim kèm theo)
Bút tiêm
1,000
200,508
200,508,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
1
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
22
PP2500221450
Gen12.28
Vinsalmol
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfat)
0,5mg/ml
VD-26324-17 (CV gia hạn số 833/QĐ-QLD ngày 21/12/2022)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 ống x 1ml
Ống
4,000
1,640
6,560,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
23
PP2500221462
Gen12.40
Atileucine inj
Acetyl leucin
1000mg/10ml
893110058324 (VD-25645-16)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên
Việt Nam
Hộp 05 ống, 10 ống, 20 ống, ống 10ml
Ống
20,000
23,500
470,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
24
PP2500221442
Gen12.20
A.T Famotidine 40 inj
Famotidin
40mg/5ml
893110468424 (VD-24728-16)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên
Việt Nam
Hộp 01 lọ, hộp 03 lọ, hộp 05 lọ, lọ 5ml
Lọ
5,000
68,500
342,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
25
PP2500221440
Gen12.18
Lisonorm
Amlodipine (dưới dạng Amlodipine besilate) + Lisinopril (dưới dạng Lisinopril dihydrat)
5mg+10mg
VN-22644-20
Uống
Viên nén
Gedeon Richter Plc
Hungary
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
30,000
6,100
183,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
26
PP2500221433
Gen12.11
Volulyte 6%
Poly-(O-2-hydroxyethyl) starch (HES 130/0,4); Natri acetat trihydrat; Natri clorid; Kali clorid; Magnesi clorid hexahydrat
(30g; 2,315g; 3,01g; 0,15g; 0,15g)/500ml
VN-19956-16
Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
Fresenius Kabi Deutschland GmbH
Đức
Thùng 20 túi 500ml
Túi
200
110,000
22,000,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
27
PP2500221431
Gen12.09
Codalgin forte
Paracetamol + Codeine phosphate (dưới dạng codein phosphate hemihydrate)
500mg, 30mg
VN-22611-20
Uống
Viên nén
Aspen Pharma Pty Ltd.
Australia
Hộp 2 vỉ x 10 viên
Viên
40,000
3,390
135,600,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN
1
36
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
28
PP2500221476
Gen12.55
Noradrenalin
Noradrenalin (dưới dạng Noradrenalin tartrat)
1mg/1ml
893110078424 (VD-24902-16) (CV gia hạn số 90/QĐ-QLD ngày 31/01/2024)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 ống x 1ml
Ống
600
3,500
2,100,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
29
PP2500221434
Gen12.12
SaVi Trimetazidine 35MR
Trimetazidin
35mg
893110543124
uống
Viên nén bao phim giải phóng kéo dài
Công ty CPDP SaVi
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
viên
150,000
419
62,850,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
3
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
30
PP2500221458
Gen12.36
Natri clorid 0,9%
Natri clorid
0,9%;100ml
893110118423
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần kỹ thuật Dược Bình Định
Việt Nam
Thùng 80 chai x 500ml
Chai
6,000
4,521
27,126,000
Công ty Cổ phần Vinamed
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
31
PP2500221452
Gen12.30
Duolin Respules
Ipratropium bromide+ Salbutamol sulfat
(0.5mg+2.5mg) /2.5ml
VN-22303-19
Hô hấp
Dung dịch khí dung
Cipla Ltd
Ấnđộ
Hộp 4 túi x 1 khay chứa 5 ống 2.5ml
Ống
6,000
11,790
70,740,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐỨC LỘC
5
18 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
32
PP2500221443
Gen12.21
Sorbitol 5g
Sorbitol
5g
VD-25582-16 ( 893100426724 )
Uống
Thuốc bột pha dung dịch uống
Công ty cổ phần Dược phẩm Danapha
Việt Nam
Hộp 20 gói x 5g
Gói
20,000
2,625
52,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐỨC LỘC
2
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
33
PP2500221432
Gen12.10
Levocin
Levobupivacain (dưới dạng levobupivacain hydroclorid)
50 mg/10ml
893114219323
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 2 vỉ x 5 ống x 10ml
Ống
500
84,000
42,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
34
PP2500221429
Gen12.07
Ephedrine Hydrochloride Injection 30mg in 1 ml
Ephedrin
30mg/ml
VN-23066-22 (thẻ kho)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Macarthys Laboratoires Limited T/A Martindale Pharmaceuticals
Anh
Hộp 10 ống x 1ml
Ống
1,000
57,750
57,750,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
35
PP2500221465
Gen12.43
Metformin STELLA 850 mg
Metformin hydrochloride
850mg
VD-26565-17
Uống
Viên nén bao phim
Công ty TNHH Liên doanh Stellapharm - Chi nhánh 1
Việt Nam
hộp 4 vỉ x 15 viên
Viên
100,000
700
70,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HÀM RỒNG
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
36
PP2500221460
Gen12.38
Tanganil 500mg/5ml
Acetylleucine
500mg/5ml
300110436523
Tiêm
Dung dich tiêm tĩnh mạch
Haupt Pharma
Pháp
Hộp 5 ống x 5ml
Ống
10,000
15,600
156,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
1
60 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
37
PP2500221468
Gen12.46
Progesteron injection BP 25mg
Progesterone
25mg/1ml
VN-16898-13; Gia hạn số: 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Panpharma Gmbh
Đức
Hộp 10 ống 1ml
Ống
1,000
20,150
20,150,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
1
48 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
38
PP2500221470
Gen12.48
Polhumin Mix-2
Insulin người trộn, hỗn hợp
300UI/3ml; (20/80)
590410177500 (QLSP-1112-18)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Hỗn dịch tiêm
Tarchomin Pharmaceutical Works "Polfa" S.A.
Ba Lan
Hộp 05 ống, ống 3ml
Ống
3,000
152,000
456,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
39
PP2500221423
Gen12.01
Diazepam 10mg/2ml
Diazepam
10mg/2ml
893112683724 (VD-25308-16)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần dược phẩm trung ương Vidipha
Việt Nam
Hộp 10 ống x 2ml
Ống
1,000
5,250
5,250,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
40
PP2500221467
Gen12.45
Duphaston
Dydrogesterone
10mg
870110067423
Uống
Viên nén bao phim
Abbott Biologicals B.V
Hà Lan
Hộp 1 vỉ x 20 viên
Viên
10,000
8,888
88,880,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
1
60 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
41
PP2500221459
Gen12.37
Lactated Ringer's
Ringer lactat
500ml
893110118323
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần kỹ thuật Dược Bình Định
Việt Nam
Thùng 20 chai x 500ml
Chai
15,000
6,864
102,960,000
Công ty Cổ phần Vinamed
4
24 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
42
PP2500221471
Gen12.49
Novotane ultra
Polyethylen glycol + Propylen glycol
0,4% + 0,3%; 5ml
893100212400 (VD-26127-17)
Nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Công ty cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 1 ống x 5ml
Ống
5,000
45,000
225,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
43
PP2500221436
Gen12.14
Vastarel OD 80mg
Trimetazidin dihydrochloride
80mg
VN3-389-22
Uống
Viên nang cứng giải phóng kéo dài
Egis Pharmaceuticals PLC (Đ/c: Production site of Körmend H-9900 Körmend Mátyas Király u 65, Hungary (Cơ sở đóng gói: Egis Pharmaceuticals PLC; Địa chỉ: Production site of Bökényföld, H-1165 Budapest Bökényföldi út 118-120, Hungary) - Hungary)
Hungary
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
15,000
5,410
81,150,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
44
PP2500221437
Gen12.15
Metazydyna
Trimetazidin dihydroclorid
20mg
590110170400 (VN-21630-18)
Uống
Viên nén bao phim
Adamed Pharma S.A
Poland
Hộp 2 vỉ x 30 viên
Viên
200,000
1,890
378,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DH VIỆT NAM
1
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
45
PP2500221477
Gen12.56
Ondanov 8mg Injection
Ondansetron (dưới dạng ondansetron hydroclorid dihydrat)
8mg/4ml
VN-20859-17 (Có QĐ gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Tiêm
Dung dịch tiêm
PT. Novell Pharmaceutical Laboratories
Indonesia
Hộp 5 ống 4ml
Ống
2,000
7,219
14,438,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
2
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
46
PP2500221441
Gen12.19
Hipril-A Plus
Amlodipin + Lisinopril
5mg + 10mg
VN-23236-22
Uống
Viên nén
Micro Labs Limited
Ấn Độ
Hộp 03 vỉ, vỉ 10 viên
Viên
200,000
3,500
700,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
3
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
47
PP2500221466
Gen12.44
Gentamicin 80mg
Gentamicin
40mg//ml; 2ml
893110175124(VD-25858-16)
Thuốc tiêm/Tiêm truyền
Dung dịch tiêm
Công ty cổ phần Dược vật tư y tế Hải Dương
Việt Nam
Hộp 10 ống x 2ml; Hộp 20 ống x 2ml; Hộp 50 ống x 2ml; Hộp 100 ống x 2ml;
Ống
20,000
1,010
20,200,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC
4
36 tháng
Từ ngày hợp đồng có hiệu lực tới hết ngày 3/7/2026
896/QĐ-BVSS
03/07/2025
Sam Son City General Hospital
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second