Package number 1: Generic package

        Watching
Tender ID
Views
39
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package number 1: Generic package
Bidding method
Online bidding
Tender value
8.520.054.300 VND
Estimated price
8.520.054.300 VND
Publication date
14:24 05/04/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
42/QĐ-BVTN
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Thot Not District General Hospital
Approval date
30/03/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Contractor's name Winning price Total lot price (VND) Number of winning items Action
1
vn2500228415
2500228415
208.575.500
229.390.000
8
See details
2
vn0301329486
0301329486
331.600.000
343.930.000
2
See details
3
vn0300523385
0300523385
138.411.000
139.674.000
7
See details
4
vn0302375710
0302375710
56.490.000
62.340.000
3
See details
5
vn1300382591
1300382591
216.277.500
216.277.500
2
See details
6
vn1400384433
1400384433
249.354.000
249.430.000
3
See details
7
vn1800156801
1800156801
71.715.000
80.425.000
2
See details
8
vn0302339800
0302339800
67.830.000
75.620.000
1
See details
9
vn3701538659
3701538659
311.927.000
312.359.000
4
See details
10
vn0304819721
0304819721
441.000.000
441.000.000
1
See details
11
vn0400101404
0400101404
841.200.000
949.000.000
2
See details
12
vn0500465187
0500465187
87.500.000
96.250.000
1
See details
13
vn0106312658
0106312658
335.000.000
335.000.000
1
See details
14
vn0312864527
0312864527
16.650.000
18.000.000
1
See details
15
vn0302597576
0302597576
333.708.000
333.708.000
1
See details
Total: 15 contractors
3.707.238.000
3.882.403.500
39
List of goods
STT Lot code Medicine Code Drug name/Ingredient name Active name Concentration, concentration GDKLH or GPNK Usage Dosing form Factory Name Country of manufacture Packaging Calculation Unit Amount Price/Winning bid price/Bidding price (VND) into money Successful bidder Drug group Hạn dùng (tuổi thọ) Provisioning schedule Số quyết định trúng thầu Ngày quyết định trúng thầu Tên bệnh viện/ sở y tế Action
1
PP2300001221
G1.001
Vintanil
N-Acetyl – DL – Leucin
500mg/5ml
VD-20275-13
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 5 ống; Hộp 10 vỉ x 5 ống
Ống
5,000
12,600
63,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
2
PP2300001223
G1.003
Aspirin Stella 81mg
Aspirin (Acetylsalicylic acid)
81mg
VD-27517-17 (có CV gia hạn)
uống
viên nén bao phim tan trong ruột
Công ty TNHH Liên Doanh Stellapharm - Chi nhánh 1
Việt Nam
Hộp 2 vỉ x 28 viên
Viên
250,000
340
85,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY
Nhóm 2
24 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
3
PP2300001224
G1.004
ADAZOL
Albendazol
400mg
VD-22783-15
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm 3/2
Việt Nam
Hộp 1vỉ x 1viên
Viên
600
1,770
1,062,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
4
PP2300001225
G1.005
METEOSPASMYL
Alverin citrat + Simethicon
60mg + 300mg
VN-22269-19
Uống
Viên nang mềm
Laboratoires Galéniques Vernin (Cơ sở đóng gói, kiểm soát chất lượng, xuất xưởng: Laboratoires Mayoly Spindler - đ/c: 6, Avenue de l'Europe - 78400 Chatou, France)
Pháp
Hộp 2 vỉ x 10 viên
Viên
15,000
3,360
50,400,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
Nhóm 1
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
5
PP2300001226
G1.006
Diaphyllin Venosum
Aminophylin
240mg
VN-19654-16
Tiêm
Dung dịch thuốc tiêm
Gedeon Richter Plc.
Hungary
Hộp 5 ống 5ml
Ống
500
18,155
9,077,500
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
Nhóm 1
60 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
6
PP2300001229
G1.009
Amoxxicillin 250 mg
Amoxicilin
250 mg
VD-18302-13
Uống
Thuốc cốm pha hỗn dịch uống
Công ty Cổ phần Dược phẩm Imexpharm
Việt Nam
Hộp 12 gói x 1 g
Gói
19,000
2,646
50,274,000
CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
Nhóm 3
24 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
7
PP2300001230
G1.010
Claminat 1,2 g
Amoxicilin + Acid Clavulanic
1 g + 200 mg
VD-20745-14
Tiêm
Thuốc bột pha tiêm
Chi nhánh 3 - Công ty Cổ phần Dược phẩm Imexpharm tại Bình Dương
Việt Nam
Hộp 10 lọ x 1,2g
Lọ
800
38,850
31,080,000
CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
Nhóm 2
24 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
8
PP2300001231
G1.011
Klamentin 250/31.25
Amoxicilin (dưới dạng Amoxicillin trihydrat) + Acid clavulanic (dưới dạng Clavulanat kali)
250mg + 31,25mg
VD-24615-16 CV gia hạn số 4781/QLD-ĐK
uống
thuốc cốm pha hỗn dịch uống
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 24 gói x 1g
gói
10,000
3,129
31,290,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
Nhóm 3
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
9
PP2300001234
G1.014
Calcium Hasan 250mg
Calci carbonat + Calci gluconolactat
150mg + 1470mg
VD-28536-17
uống
viên nén sủi bọt
Công ty TNHH Hasan - Dermapharm
Việt Nam
Hộp 01 tuýp 12 viên
viên
38,000
1,785
67,830,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC
Nhóm 4
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
10
PP2300001235
G1.015
GROWPONE 10%
Calci gluconate 95,5 mg/ml
10%10ml
VN-16410-13 (Công văn gia hạn visa 12 tháng từ ngày 01/04/2022 đến 01/04/2023)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Farmak JSC
Ukraine
Hộp 10 ống x 10 ml
Ống
7,000
13,300
93,100,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
Nhóm 2
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
11
PP2300001238
G1.018
Cefadroxil 250 mg
Cefadroxil
250mg
VD-21305-14
Uống
Cốm pha hỗn dịch uống
Chi nhánh 3 - Công ty Cổ phần Dược phẩm Imexpharm tại Bình Dương
Việt Nam
Hộp 12 gói x 1 g
Gói
50,000
3,360
168,000,000
CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
Nhóm 2
24 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
12
PP2300001245
G1.025
Dexamethasone
Dexamethason phosphat (dưới dạng Dexamethason natri phosphat)
4mg/1ml
VD-27152-17
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 1 vỉ x 10 ống x 1ml; Hộp 5 vỉ x 10 ống x 1ml
Ống
5,000
740
3,700,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
13
PP2300001249
G1.029
DIGOXINEQUALY
Digoxin
0.25mg
VD-31550-19
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm 3/2
Việt Nam
Hộp 1vỉ x 30viên
Viên
1,000
650
650,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
14
PP2300001250
G1.030
DOBUCIN
Dobutamine (dưới dạng Dobutamine HCL)
250mg/5ml
VN-16920-13
Tiêm
Dung dịch tiêm
Troikaa Pharmaceuticals Ltd.
Ấn Độ
Hộp 5 ống x 5ml
Ống
300
32,950
9,885,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
Nhóm 5
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
15
PP2300001254
G1.034
FAMOTIDIN 40MG
Famotidin
40mg
VD-18691-13
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm 3/2
Việt Nam
Hộp 10vỉ x 10viên
Viên
31,000
394
12,214,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
16
PP2300001256
G1.036
Zolmed 150
Fluconazol
150mg
VD-20723-14 (Có QĐ gia hạn số 854/QĐ-QLD ngày 30/12/2022)
Uống
Viên nang cứng
Công ty TNHH Dược phẩm Glomed
Việt Nam
Hộp 1 vỉ x 10 viên
Viên
4,500
1,600
7,200,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIMEDIMEX BÌNH DƯƠNG
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
17
PP2300001258
G1.038
Vinzix
Furosemid
40mg
VD-28154-17
Uống
Viên nén
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên; Hộp 5 vỉ x 50 viên; Hộp 4 vỉ x 50 viên
Viên
61,500
105
6,457,500
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
18
PP2300001260
G1.040
Staclazide 80
Gliclazid
80mg
VD-35321-21
uống
viên nén
Công ty TNHH Liên Doanh Stellapharm - Chi nhánh 1
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
137,000
1,800
246,600,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY
Nhóm 3
24 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
19
PP2300001261
G1.041
Heparin- Belmed
Heparin (natri)
25.000UI /5ml
VN-18524-14
Tiêm, Truyền tĩnh mạch, Tiêm dưới da
Dung dịch lọ 5ml
Belmedpreparaty RUE
Belarus
Hộp 5 lọ 5ml dung dịch
Lọ
3,000
147,000
441,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH
Nhóm 2
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
20
PP2300001262
G1.042
Vinphason
Hydrocortison (dưới dạng hydrocortison natri succinat)
100mg
VD-22248-15
Tiêm
Thuốc tiêm bột đông khô
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 1 lọ + 1 ống dung môi; Hộp 5 lọ + 5 ống dung môi; Hộp 10 lọ + 10 ống dung môi
Lọ
10,000
5,740
57,400,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
21
PP2300001264
G1.044
Vincopane
Hyoscin-N-butylbromid
20mg/ml
VD-20892-14
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 10 ống
Ống
6,200
3,890
24,118,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
22
PP2300001265
G1.045
Mixtard 30
Insulin Human (rDNA) (isophane insulin crystals) + Insulin Human (rDNA) (soluble fraction)
(700IU + 300IU)/10ml
QLSP-1055-17 (Có QĐ gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Tiêm
Hỗn dịch tiêm
Novo Nordisk Production S.A.S
Pháp
Hộp 1 lọ x 10ml
Lọ
6,000
55,200
331,200,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
Nhóm 1
30
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
23
PP2300001267
G1.047
Duphalac 15ml
Lactulose (dưới dạng Lactulose concentrate)
10g/15ml
VN-20896-18
Uống
Dung dịch uống
Abbott Biologicals B.V
Hà Lan
Hộp 20 gói x 15ml
Gói
4,500
2,592
11,664,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIMEDIMEX BÌNH DƯƠNG
Nhóm 2
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
24
PP2300001268
G1.048
LIDOCAIN
Lidocain
10% 38g
VN-20499-17
Phun mù
Thuốc phun mù
Egis Pharmaceuticals Private Limited company
Hungary
Hộp 1 lọ 38g
Lọ
10
159,000
1,590,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
Nhóm 1
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
25
PP2300001271
G1.051
Gastro-kite
Magnesi trisilicat + Nhôm hydroxyd
600mg + 500mg
VD-15402-11
Uống
Thuốc bột
Công ty cổ phần dược phẩm Hà Nội
Việt Nam
Hộp 30 gói x 2.5g
Gói
35,000
2,500
87,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT
Nhóm 4
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
26
PP2300001273
G1.053
Glizym-M
Metformin + Gliclazide
500mg + 80mg
VN3-343-21
Uống
Viên nén
M/s Panacea Biotec Pharma Ltd.
Ấn Độ
Hộp 20 vỉ x 10 viên
Viên
100,000
3,350
335,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH
Nhóm 5
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
27
PP2300001278
G1.058
HERAPROSTOL
Misoprostol (Dưới dạng Misoprostol HPMC 1% dispersion)
200mcg
VD-29544-18
Uống
Viên nén
Công ty TNHH Sinh dược phẩm Hera
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
4,000
4,000
16,000,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
Nhóm 4
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
28
PP2300001284
G1.064
Vinstigmin
Neostigmin methylsulfat
0,5mg/ml
VD-30606-18
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 1 vỉ x 10 ống x 1ml; Hộp 2 vỉ x 10 ống x 1ml; Hộp 5 vỉ x 10 ống x 1ml
Ống
350
6,000
2,100,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
29
PP2300001287
G1.067
NYSTATIN 25000IU
Nystatin
25.000IU
VD-18216-13
Thuốc bột rà miệng
Thuốc bột rà miệng
Công ty cổ phần dược phẩm 3/2
Việt Nam
Hộp 20gói x 1gam
Gói
5,000
1,100
5,500,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
Nhóm 4
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
30
PP2300001291
G1.071
Hapacol 80
Paracetamol
80mg
VD-20561-14 CV gia hạn số 4781/QLD-ĐK
uống
thuốc bột sủi bọt
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 24 gói x 1,5g
gói
38,500
1,050
40,425,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
Nhóm 3
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
31
PP2300001297
G1.077
PIPOLPHEN
Promethazine hydrochloride
50mg/2ml
VN-19640-16
Tiêm
Dung dịch thuốc tiêm
Egis Pharmaceuticals Private Limited company
Hungary
Hộp 100 ống 2ml
Ống
300
15,000
4,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
Nhóm 1
60 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
32
PP2300001299
G1.079
Vinsalmol
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfat)
0,5mg/ml
VD-26324-17
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 1 vỉ x 5 ống; Hộp 2 vỉ x 10 ống; Hộp 5 vỉ x 10 ống
Ống
600
3,000
1,800,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
33
PP2300001302
G1.082
Vinphazin
Metronidazol + Spiramycin base
125mg + 750 000 UI
VD-29236-18
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược phẩm Vĩnh Phúc
Việt Nam
Hộp 2 vỉ x 10 viên, Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
40,000
1,250
50,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
Nhóm 4
36
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
34
PP2300001308
G1.088
Incepavit 400 Capsule
Vitamin E
400IU
VN-17386-13 (CV gia hạn 4781/QLD-ĐK, 02/06/2022)
Uống
Viên nang cứng
Incepta Pharmaceuticals Ltd
Bangladesh
Hộp 03 vỉ x 10 viên
Viên
9,000
1,850
16,650,000
CÔNG TY TNHH NACOPHARM MIỀN NAM
Nhóm 2
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
35
PP2300001311
G1.091
Enterogran
Bacillus clausii
2 tỷ bào tử/g
QLSP-954-16
Uống
Thuốc bột
Công ty Cổ phần Vắcxin và Sinh phẩm Nha Trang
Việt Nam
Hộp 20 gói x 1g
Gói
56,000
3,700
207,200,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
Nhóm 4
36 tháng
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
36
PP2300001314
G1.094
Combivent
Ipratropium bromide anhydrous (dưới dạng Ipratropium bromide monohydrate) + Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfate)
0,5mg + 2,5mg
VN-19797-16 (Có QĐ gia hạn số 573/QĐ-QLD ngày 23/09/2022)
Dạng hít
Dung dịch khí dung
Laboratoire Unither
Pháp
Hộp 10 lọ x 2,5ml
Lọ
10,000
16,074
160,740,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIMEDIMEX BÌNH DƯƠNG
Nhóm 1
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
37
PP2300001315
G1.095
Berodual 10ml
Ipratropium bromide khan (dưới dạng Ipratropium bromide monohydrate) + Fenoterol Hydrobromide
0,02mg/nhát xịt + 0,05mg/nhát xịt
VN-17269-13 (có QĐ gia hạn số 232/QĐ-QLD ngày 29/04/2022)
Xịt
Dung dịch khí dung
Boehringer Ingelheim Pharma GmbH & Co. KG.
Đức
Hộp 1 bình xịt 200 nhát xịt (10ml)
Bình
1,000
132,323
132,323,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIMEDIMEX BÌNH DƯƠNG
Nhóm 1
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
38
PP2300001316
G1.096
Seretide Evohaler DC 25/250mcg 120d
Mỗi liều xịt chứa: Salmeterol (dưới dạng salmeterol xinafoate micronised); Fluticason propionate (dạng micronised)
25mcg + 250mcg
VN-22403-19
Hít qua đường miệng
Thuốc phun mù định liều hệ hỗn dịch
Glaxo Wellcome SA,
Tây Ban Nha
Hộp 1 bình 120 liều xịt
Bình xịt
1,200
278,090
333,708,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
Nhóm 1
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
39
PP2300001319
G1.099
Basaglar
Insulin glargine
300U/3ml
SP3-1201-20
Tiêm
Dung dịch tiêm
Lilly France
Pháp
Hộp 05 bút tiêm x 3ml (15 kim kèm theo)
Bút tiêm
2,000
255,000
510,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
Nhóm 1
24
12 Tháng
42/QĐ-BVTN
30/03/2023
Thot Not District General Hospital
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second